ParkMusic-RadioOnline
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

IDMan60b10 + Crack + คลิบสอน (ใช้ไม่ได้ให้เตะ)

Go down

IDMan60b10 + Crack + คลิบสอน (ใช้ไม่ได้ให้เตะ) Empty IDMan60b10 + Crack + คลิบสอน (ใช้ไม่ได้ให้เตะ)

ตั้งหัวข้อ  artmasster Sun Aug 28, 2011 6:40 pm

IDM = Internet Download Manager หรือโปรแกรมช่วยโหลดที่เป็นที่รู้จักในปัจจุบัน

ข้อดี
1.โหลดง่าย จัดสรร แบนวิธดี ทำให้โหลดพร้อมกันหลายตัวพร้อมกันได้
2.สามารถเพิ่มช่องดาวน์โหลดได้ถึง16ช่อง (ยิ่งมากยิ่งเยอะ)
3.จัดคิวการดาวน์โหลด ได้
4.ซ่อนง่าย (สำหรับคนแอบโหลด)
5.สนับสนุนไฟล์ในการโหลดหลายประเภท
6.สามารถหยุดการโหลดมาโหลดทีหลังได้
7.มีภาษาไทย

ข้อเสีย
1.ถ้าโหลดอยู่แล้วเน็ตหลุด ต้องเริ่มจากศูนย์ (แต่บางเว็บก็โหลดต่อได้)
2.ถ้าเพิ่มช่องดาวน์โหลดมากเกิน 8 เว็บที่เราโหลดก็จะทำงานหนักไม่ดีต่อคนอื่นๆที่โหลดเหมือนกัน

เสร็จแล้วครับ กับ คลิบวีดีโอสอน วิธีลง และ Crack IDM (Internet Download Manager) รวมถึง การปรับแต่ง และ การใช้อย่างง่าย

Down Load ใด้ที่นี่ เลยครับ

IDMan60b10 + Crack + คลิบสอน (ใช้ไม่ได้ให้เตะ) Mediafirelogo-250x70

ใครมีปัญหาอะไร สอบถามใด้เลยนะครับ หรือจะติชมกะตามสบาย
...By Art Masster Studio

ติดตามผลงานได้ที่ : https://www.youtube.com/user/Ar​tMassterStudio

- Update - [26-11-2554]

บางเครื่องก็มีบัญหามานะครับ คือตนงกล่องคลิกเพื่อนโหลดไฟ มีเดี่ย [download audio for this page] ไม่ยอมขึ้นถ้ามันไม่ขึ้น ก็มีหลายสาเหตุนะครับ เท่าที่ผมจะคิดได้ ก็คือ 2 อย่างคือ

1. ตัว idm เองนั้น ไม่ได้ตั้งค่าให้ทำงานกับ บราวเซอร์ ตัวที่ท่านใช้ ในกรณีนึ้ ให้ทำการตรวจสอบการตั้งค่า idm ก่อน ที่ การตั้งค่า > ทั่วไป > ติกถูกที่ชื่อ บราวเซอร์ ที่ท่านใช้ แล้วลองดูใหม่ หรืออีกวิธีหนึ่ง คือลองเปลี่ยนไปใช้ บราวเซอร์ ตัวอื่นแทน โดยทั่วไป บราวเซอร์ ie จะไม่มีปัญหาในเรื่องนึ้ครับ

2. อาจจะเกิดจาก plugin ของตัว บราวเซอร์ เอง มักจะเกิดปัญหากับ บราวเซอร์ Mozilla Firefox เป็นส่วนใหญ่ คือ pluginไม่มึ หรือเวอร์ชัน ต่ำเกินไป (เพราะมีการอับเดด บราวเซอร์ หรือ ในระหว่าลง idm ไม่ได้ปิด บราวเซอร์ ตัวนั้นเสียก่อน) ให้ลองไปตรวจสอบ และ ลงหรืออัพเดด ซะ

ในส่วนที่ผมพอจะช่วยได้คงจะประมาณนี้นะครับ ผมไม่แน่ใจว่าจะช่วยได้หรือป่าว แต่ก็จะลองคิดๆ วิธีแก้อื่นๆมาให้นะครับ

งั้นผมให้เอมผมใว้ละกันถ้ามีปัญหาก็ทักมา art_masster@hotmail.co.th
ถ้าจะให้ผมแก้ได้ตรงจุดนั้ต ปกติผมจะใช้โปรแกรมรีโหมดไปทำในเครื่องที่มีปัญหาเลย ก็แล้วแต่จะสดวกด้วยนะครับขอบคุณครับ
artmasster
artmasster
Admin

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน